Sunday, November 29, 2020

SIMBA WALIPIA KODI KAPETI BANDARINI

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA ZAITUNI KIBWANA

KLABU ya Simba imefanikiwa kulipia kodi nyasi bandia ‘kapeti’ zilizokwama katika Bandari ya Dar es Salaam baada ya kuletwa nchini.

Simba imelipa Sh milioni 80 baada ya Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) kutaka kuzipiga mnada nyasi hizo kutokana na kukaa kwa muda mrefu bandarini bila kulipia kodi.

Nyasi hizo sasa zitatandikwa kwenye uwanja wao ulioko Bunju nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam, ambao sasa utatumika kwa mazoezi na mashindano mbalimbali.

Mkurugenzi wa Huduma na Elimu kwa Mlipa Kodi, Richard Kayombo, jana alithibitisha kuwa Simba wamefanikiwa kulipa kiasi walichokuwa wanadaiwa.

Kayombo alisema viongozi wa klabu hiyo ya Simba walipewa siku 14 kuhakikisha wamelipa kiasi walichokuwa wakidaiwa kabla ya kuzipiga mnada.

“Awali tuliwapa siku 14 ambazo ziliisha jana, (juzi) lakini habari nzuri ni klabu hiyo kuweza kutimiza ahadi yake kwa kulipa deni tulilokuwa tunawadai kama ushuru,” alisema.

Alisema baada ya kulipa kiasi hicho taratibu nyingine zifuatwe pamoja na kuwaruhusu viongozi wa Simba kutoa nyasi hizo bandarini.

“Kikubwa wamelipa ila ni lini zitatoka kuna ‘process’ (taratibu) kadhaa ambazo zitafuatwa kabla ya kutoka rasmi ila jua tu tumemalizana na Simba kwa sasa.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -