Tuesday, October 20, 2020

SIMBA WANACHEEKA

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

SARE ya bao 1-1 waliyoipata Yanga jana dhidi ya African Lyon kwenye Uwanja wa Uhuru, imezidi kuwafanya wapenzi wa Simba kubaki wakicheeka wakiamini matokeo hayo yamewapa ahueni katika mbio za kuwania ubingwa wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

Matokeo ya mchezo huo, yamepunguza kasi ya Yanga na kufanya pengo kuwa la pointi moja na kwamba iwapo Simba itaichapa JKT Ruvu leo kwenye uwanja huo, jijini Dar es Salaam, itafikisha pointi 41 na kuwaacha watani wao hao waliopo nyuma yao kwa pointi nne.

Na habari njema kwa wapenzi wa Simba ni kwamba uongozi wao umeshalimaliza tatizo la vibali vya kazi kwa wachezaji wao wa kigeni hivyo leo watajumuika na wenzao kusaka pointi tatu ili waendelee kujinafasi kileleni mwa ligi hiyo.

Kocha msaidizi wa Simba, Jackson Mayanja, alisema hawataki kurudia makosa yaliyojitokeza kwenye mzunguko wa kwanza walipotoka suluhu na JKT Ruvu na badala yake watahakikisha wanashinda.

“Tulipokutana mzunguko wa kwanza tulitoka 0-0 na sasa tunakwenda kukutana tena nao, imani yangu ni kwamba tutafanya vizuri na kuondoka na pointi zote tatu ili tuzidi kukaa juu,” alisema.

Wekundu wa Msimbazi hao wana misimu minne mfululizo bila kunusa harufu ya ubingwa na kushindwa kabisa kushiriki michuano ya kimataifa ikiziangalia Yanga na Azam FC zikibadilishana nafasi za juu.

Tangu msimu huu uanze, Simba wameonekana wazi kupania kutwaa ubingwa huo kutokana na kandanda wanaloonyesha, lakini pia matokeo mazuri wanayoyapata na hivyo kuelekea kuwarejeshea mashabiki wao furaha waliyoikosa kwa muda mrefu.

Previous articleYANGA YAVUNA ILICHOPANDA
Next articleMASIKINI AJIB
- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -