Tuesday, October 20, 2020

SIMBA WATUA MTWARA; KAGERE, OKWI NDANI

Must Read

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu...

NA WINFRIDA MTOI


 

KIKOSI cha Simba kimewasili mjini Mtwara jana tayari kwa mchezo wao wa Ligi Kuu Tanzania Bara dhidi ya Ndanda FC ya huko, unaotarajiwa kupigwa kesho kwenye Uwanja wa Nangwanda Sijaona.

Simba waliondoka jana asubuhi kwa kutumia usafiri wa ndege, huku kikosi chao kikiwa na wachezaji 20, wakiwamo straika wao hatari, Emmanuel Okwi na Meddie Kagere.

Wachezaji nane wa timu hiyo wameachwa Dar es Salaam kuendelea na mazoezi chini ya Kocha Msaidizi, Masoud Djuma.

Mbali ya Okwi na Kagere, nyota wengine wa kutumainiwa Simba waliopo Mtwara na kocha mkuu wa timu hiyo, Patrick Aussems, ni Adam Salamba, Jonas Mkude, Marcel Kaheza, Erasto Nyoni, Mohammed Hussein, Aishi Manula na Mohammed Ibrahim.

Wachezaji waliobaki ni Mohamed Rashid, Ally Salim, Mzamiru Yassin, Yusuph Mlipili, Abdul Khamis, Jjuuko Murushid, Hassan Dilunga, Asante Kwasi na wengineo.

Akizungumza na BINGWA juzi, Mbelgiji Aussems, alisema ameamua kukigawa kikosi hicho kutokana na kukabiliwa na michezo mitatu ya ugenini.

“Mtwara nitakuwa na wachezaji 20 pekee, wengine watabaki, mchezo si na Ndanda tu, ninafahamu tunakabiliwa na michezo mingine tena ya ugenini, hivyo siwezi kuwabeba wote,”  alisema.

Akizungumzia mchezo huo wa kesho, Aussems alisema anachohitaji ni pointi tatu, japo anafahamu anakwenda kukabiliana na timu ngumu ambayo hajaijua vizuri, ikiwamo mazingira ya uwanja watakaochezea.

“Mara nyingi viwanja vya ugenini vinakuwa vigumu, ndiyo maana tunawahi kwenda ili tukafanye mazoezi kwa siku mbili, ninazoamini zitatusaidia,” alisema.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Director Kenny: Harmonize alinipeleka WCB nikafanya video ya Lavalava

MWONGOZAJI bora wa video nchini, Kenned Sanga a.k.a Derector Kenny kutoka Zoom Extra, ametua   hapa Jiachie na...

Rogers mwanamuziki anayevutiwa na Marijani

NA JEREMIA ERNEST BONGO Star Search (BSS), ni shindano lililofanikiwa kuibua vipaji vingi vya wanamuziki wa Tanzania ambao miongoni...

Ihefu, Azam patachimbika Sokoine, Katwila ndani

NA ASHA KIGUNDULATIMU ya Ihefu inatarajia kushuka uwanjani kucheza na Azam ukiwa ni mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara  (VPL), utakaochezwa leo...

Mugalu atema cheche Simba

NA ASHA KIGUNDULA MSHAMBULIAJI wa Simba, Chris Mugalu, amesema wanakwenda mkoani Rukwa kupambana na kupata ushindi katika mchezo wao...

Malale aitisha Yanga

NA ZAINAB IDDY KOCHA Mkuu wa timu ya Polisi Tanzania, Malale Hamsini, amezisikia sifa za kocha mpya wa Yanga,...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -