Thursday, December 3, 2020

SIMBA YANASA KIFAA HATARI ARUSHA

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA SAADA SALIM

SIMBA si watu wa mchezomchezo, kwani baada ya kuona uwezo mkubwa wa kiungo wa Madini FC ya jijini Arusha, Awesu Awesu, haraka sana wakatafuta mawasiliano naye, lengo likiwa kumalizana naye kabla wapinzani wao hawajawazunguka mlango wa nyuma.

Hatua hiyo ya Simba kumdaka kiungo huyo baada ya kuonyesha kiwango kizuri na kuwafanya viungo wa wekundu hao wa Msimbazi, Said Ndemla na Jonas Mkude, kutofanya vizuri kwa kiungo huyo.

Awesu alifanya kazi kubwa katika safu ya kiungo katika kikosi chake, hali iliyopelekea Simba kushindwa kufanya mashambulizi kutokana na umahiri wa kiungo huyo wa Madini.

Kuwapo kwa mchezaji huyo kuliifanya Simba kushindwa kuonyesha kiwango kizuri kutokana na umahiri mkubwa na kuwafanya viungo wa Simba kutopata nafasi ya kufanya mashambulizi.

Baada ya kuondolewa kwa mchezaji huyo, kuliwapa mwanya wachezaji wa Simba kupeleka mashambulizi na hatimaye kupata nafasi ya kufunga bao la ushindi lililofungwa na Laudity Mavugo.

Kitendo cha kufanya vizuri kwa kiungo huyo kimemshawishi Mwenyekiti wa Kamati ya Usajili ya Simba, Zacharia Hanspope, kumfuata na kuhitaji mawasiliano (namba ya simu) kwa ajili ya kuwa karibu.

DIMBA lilimtafuta mchezaji huyo, aliyesema ni kweli baada ya kumalizika kwa mechi hiyo, Hanspope alimfuata kutaka namba, huku akimhakikishia kumfuatilia kwa kila hatua.

“Ni kweli nilizungumza na huyo bosi, aliniambia nimpatie namba yangu ya simu kwa ajili ya kuwa karibu yangu, suala la kujiunga na Simba hajaniambia,” alisema.

Awesu alisema amehitaji ukaribu wake na kuhakikisha wanamfuatilia kwa kila hatua, kama Simba watahitaji huduma yake yupo tayari, akiamini kwamba anakwenda kucheza timu anayoishabikia.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -