Tuesday, November 24, 2020

Simba yatupa ndoana kila kona

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA ZAITUNI KIBWANA

WEKUNDU wa Msimbazi, Simba, wameanza kusaka straika wawili wa kusaidiana na Laudit Mavugo, kwenye nchi mbalimbali ili kuongeza nguvu kwenye kikosi hicho.

Simba ilianza vyema ligi kuu na kuongoza kwa muda mrefu ikicheza mechi 13 bila kupoteza, ikishinda 11 na sare mbili lakini ghafla kibao kikageuka kwenye raundi mbili za mwisho na timu hiyo ikapoteza mechi mbili mfululizo, ikifungwa 1-0 African Lyon na kupokea kichapo cha 2-1 kutoka kwa Tanzania Prisons.

Kufanya vibaya kwenye michezo hiyo kumemfanya kocha mkuu wa timu hiyo, Joseph Omog, kutangaza kufanya usajili kwenye maeneo mbalimbali ikwemo safu ya ushambuliaji na mlinda mlango.

Kauli hiyo ya Omog inawafanya mawakala mbalimbali kuanza kufanya mazungumzo na uongozi wa klabu hiyo, huku vigogo nao wakihaha huku na huku kusaka nyota katika nafasi hizo.

Tayari Mjumbe wa kamati ya Utendaji, Godfrey Nyange Kaburu pamoja na msemaji wa timu hiyo, Haji Manara, wapo nchini Zimbabwe na kikosi cha Taifa Stars kwenye mechi ya kirafiki ya kalenda ya Fifa ambapo pamoja na mambo mengine walikuwa makini kuangalia nani anaweza kuwafaa kwa nafasi zilizotajwa na kocha.

Tayari mchezaji wa timu ya Taifa ya Zimbabwe, Rodreck Mutuma, anayekipiga katika klabu ya Dynamos Fc ameelezwa kuwa kwenye rada za Simba  ambapo pia imeelezwa huenda Kaburu na Manara wakamuona kwa ajili ya mazungumzo.

Mbali na straika huyo kutoka Zimbabwe, Simba inasaka nyota kwenye nchi za Afrika Kusini, Rwanda, Uganda, Kenya na Malawi kwa ajili ya kuongeza nguvu.

Wekundu hao wa Msimbazi wanasaka kipa atakayesaidiana na Vincent Angban, beki wa kati na washambuliaji ambao watasaidiana na Laudit Mavugo na Ibrahim Ajib.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -