Monday, January 18, 2021

SIMBU AWATAJA MUINGEREZA, PANGA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ELIYA MBONEA, ARUSHA

MAKOCHA wa riadha kutoka Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWZ), mkoani Arusha, Athony Muingereza na Andrew Panga, wametajwa kuhusika kwa karibu zaidi na ushindi wa mwanariadha Alphonce Simbu (25).

Simbu alishika nafasi ya kwanza kwenye mbio za Mumbai Marathon kwa kufanikiwa kushika nafasi ya kwanza akitumia saa 2:09:28, huku akiwaacha mbali wanariadha saba kutoka nchini Kenya akiwamo Joshua Kipkorir aliyetumia saa 2:09:50.

Akizungumzia mchango mkubwa uliotolewa na makocha hao, Simbu alisema ana kila sababu ya kuwashukuru,  kwani walitumia muda, fedha na mali zao kuhakikisha anatimiza malengo yake ikiwamo ushindi aliopata Mumbai Marathon.

Maandalizi ya kushiriki mbio hizo aliyafanyia mkoani Arusha akiwa na wanariadha wenzake, ambapo walifanya mazoezi maeneo tofauti huku Muingereza akishiriki mwanzo mwisho.

“Namshukuru sana mwalimu Muingereza, Mungu ambariki kwani anatusaidia wanariadha kwa kutumia mali, fedha na muda wake, ni mwalimu anayependa riadha. Kwani amekuwa akitumia usafiri wake kukimbia na sisi mbio ndefu kwenye mazoezi.

Mwalimu Panga pia amekuwa msaada mkubwa kwetu. Hawa wote wamekuwa wakiweka mafuta kwenye vyombo vyao vya usafiri na wanahakikisha tunakimbia umbali wa kilomita 32 mpaka 40 bila kuwalipa.

Simbu anayeishi kwenye nyumba yake kwa sasa alikishauri Chama cha Riadha nchini (RT), kuwangalia kwa jicho la karibu walimu hao ili kuongeza ufanisi kwenye riadha nchini.

“Kuna walimu wachache wanaoweza kujitoa kama hawa. Si rahisi mtu aache shughuli za kumwingizia kipato atumie gari, fedha na muda wake kwa ajili ya kuona unafanikiwa ni wachache kwenye michezo,” alisema Simbu.

Simbu aliwashukuru pia wanariadha wenzake aliokuwa akifanya nao mazoezi kabla ya kwenda Mumbai India kushiriki mashindano hayo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -