Friday, December 4, 2020

SIRI YA KIPAJI CHA KANTE YAGUNDULIKA

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

LONDON, England

MKURUGENZI wa soka wa klabu ya Everton, Steve Walsh ambaye alimwibua kiungo mkabaji wa Chelsea, N’Golo Kante, amefafanua hatua alizozitumia kuibua vipaji na kujizolea umaarufu alipokuwa kwenye klabu ya Leicester City misimu kadhaa iliyopita hadi timu hiyo iliponyakua ubingwa wa Ligi Kuu England.

Walsh alinyakuliwa na Everton majira yaliyopita ya kiangazi, baada ya mabosi wa klabu hiyo kuridhishwa na rekodi yake ya kugundua vipaji na kuvileta Leicester, wakiwamo Kante, Jamie Vardy na Riyad Mahrez.

“Jambo la muhimu ni utayari wa wachezaji, hauwezi kujiridhisha kwa kuangalia nini wanachokifanya wakiwa na mpira lakini umegundua utayari wao wa kuutafuta mpira pindi wanapoukosa? Je, wako tayari kujituma ili kuisaidia timu kwenye hali yoyote mchezoni? Wanafahamu namna ya kujipanga kiulinzi kama wanavyoshambulia?

“Ukishawapata, sasa hakikisha unazungumza na kule ulipowatoa, pia zungumza nao kuhusu namna gani alivyokuwa akiishi kule. Hapo utakuwa umekamilisha kazi yako na ni lazima utampata mchezaji sahihi,” alisema.

Kante ameibuka kuwa mchezaji bora aliyeibuliwa hivi karibuni, akiisaidia Leicester kunyakua ubingwa wa ligi kuu na tangu alivyoondoka na kutua Chelsea, pengo lake halijaweza kuzibika pale Leicester.

 

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -