Sunday, November 1, 2020

STARS PIGA HAO CAPE VERDE

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

NA MWAMVITA MTANDA           |      


 

TIMU ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars, inatarajia kushuka dimbani leo kukabiliana na Cape Verde katika mchezo wa kuwania tiketi ya kufuzu fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON), kwenye Uwanja wa Kimataifa wa Cape Verde.

Mchezo huo utakaoanza saa 10:00 jioni, unatarajiwa kuwa na upinzani mkubwa, kwani kila timu ina nafasi ya kufuzu fainali hizo za mwakani zitakazofanyika nchini Cameroon.

Katika mchezo uliopita wa fainali hizo, Stars walicheza na Uganda mwezi uliopita na kupata suluhu ugenini, matokea yaliyopokewa kwa shangwe mno na mashabiki wa soka hapa nchini.

Kwa upande wa Cape Verde, walipata sare ya bao 1-1 dhidi ya Lesotho, hivyo leo hawatakuwa tayari kupoteza mchezo huo wakiwa kwenye uwanja wao wa nyumbani.

Akizungumza na BINGWA jana kwa mtandao kutoka Cape Verde, Kocha Mkuu wa Stars, Emmanuel

Amunike, alisema kuwa, kikosi chake kimetua salama nchini humo na wamefanikiwa kufanya mazoezi jana katika uwanja huo.

“Tunashukuru Mungu tumefika salama na kikosi kipo salama, tumefanya mazoezi leo (jana) katika Uwanja wa Kimataifa wa Cape Verde ili kuwafanya vijana kuutambua uwanja watakaoutumia,” alisema Amunike.

Amunike alisema kuwa, hali ya uwanja huo ni nzuri, japo kuna baridi ambayo alisema ni rafiki kwa mchezaji kufanya misuli isichoke kwa haraka anapokuwa uwanjani.

Kocha huyo alisema kuwa, kutokana na ubora wa kikosi chake, kuna uwezokano mkubwa wa kurudi na ushindi, kwa kuwa amewaandaa kwa kiwango cha kimataifa, ukizingatia ana wachezaji ambao tayari wameshakabiliana na mechi ngumu zaidi ya hiyo ya Cape Verde.

“Sitafurahi kuona tunapoteza nafasi hii adimu ambayo nchi nyingi zilitamani kushiriki, lakini zilishindwa kwasababu nyingine, nitahakikisha kuwa ninasimamia mpaka tunafanikiwa kufuzu fainali hizo za mwakani,” alisema Amunike.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -