Wednesday, November 25, 2020

STRAIKA AKATAA MAMILIONI YA SIMBA

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA ZAINA IDDY

WAKATI wachezaji wengi wakisaka nafasi ya kuchezea timu kongwe hapa nchini, Simba na Yanga, hali imekuwa tofauti kwa straika,  Kelvin Sabato, aliyegomea kuchukua Sh milioni 13, zikiwa ni sehemu ya usajili wake katika klabu ya Simba.

Simba walianza kufukuzia saini ya Sabato aliyefanikiwa kufunga ‘hat-trick’ katika mchezo wa mzunguko wa kwanza wa Ligi Kuu Tanzania Bara, akiwa na kikosi cha Stand United.

Kamati ya usajili ya Simba inayoongozwa na Mwenyekiti, Zakaria Hans Pope, ilitaka kusajili straika huyo ili kutimiza matakwa ya kocha mkuu wa timu hiyo, Joseph Omog,  kupendekeza aongezewe straika mzawa mmoja katika usajili wa dirisha dogo wa ligi linalotarajia kufungwa leo usiku.

Hata hivyo, straika huyo ameitolea nje Simba na kwenda kujiunga na Majimaji waliofikia dau la Sh milioni saba kwa mkataba wa miezi sita.

Pamoja na Simba kukutana na straika na meneja wake juzi mchana kwa lengo la kuvunja mkataba waliopewa na Majimaji, harakati hizo hazikuweza kufanikiwa.

Akizungumza na BINGWA juzi, Sabato alisema hakuona umuhimu wa kusaini Simba kwa dau dogo la Sh milioni 13 kwa kipindi cha miezi 18.

“Jana (juzi) tulikutana na uongozi wa Simba ambao waliniambia nivunje mkataba na Majimaji kwa kuwarudishia fedha zao ambazo wao wamenipa.

“Ningeweza kwenda iwapo kama muda huo waliotaka kunipa wangenipa Sh milioni 40 na si milioni 13 ambazo kwangu si kitu cha ajabu sana ukizingatia nina mipango yangu mingi inayoweza kuja kuniingizia fedha pasipo kuniathiri utendaji wangu wa kazi,” alisema.

Straika huyo amejiunga na Majimaji akiamini atapata nafasi ya kucheza na kukuza kipaji chake kuliko kwenda Simba ambako hana uhakika wa kupata namba ya kudumu kutokana na ushindani katika idara anayocheza.

 

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -