Monday, January 18, 2021

STRAIKA SIMBA ATABIRIWA MAKUBWA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA WINFRIDA MTOI

KOCHA wa zamani wa Pastory Athanas, Muhibu Kanu, amesema straika huyo mpya wa Simba, akizoea mazingira na  mfumo wa Joseph Omog, atakuwa hashikiki katika kikosi hicho kwani atatupia sana mabao katika msimu huu wa Ligi Kuu Tanzania Bara.

Athanas aliyesajiliwa na Simba katika dirisha dogo la Ligi Kuu Tanzania Bara lililofungwa Desemba 15 mwaka jana akitokea Stand United, ameanza kuaminiwa katika kikisi cha Omog kutokana na uwezo wake.

Akizungumza na BINGWA jana, Kanu alisema anafahamu vizuri uwezo wa straika huyo, kwani aliwahi kumfundisha wakati akiwa na timu ya vijana ya Toto Africans.

Kanu alisema ni moja ya washambuliaji wenye uwezo mkubwa wa  kufunga mabao na akizoea mfumo wa Omog  tatizo la ukame wa mabao Simba litaondoka.

“Mimi kama kocha naweza kusema, Pastory Athanas ni mchezaji mwenye kipaji cha asili, ninafamu uwezo wake tangu nilipokuwa naye Toto Africans na baadaye Stand United, ni mchezaji anayejituma,” alisema Kanu.

Alisema kinachotakiwa kwa sasa ni kupewa muda wa kuelewana na wachezaji wenzake wa Simba kwa kuwa hakuwepo kipindi cha maandalizi ya msimu mpya.

“Unaweza ukamwona mchezaji wa kawaida kwa kuwa bado hajaelewana na wenzake vizuri, lakini naamini Simba walifanya chaguo sahihi kumchukua,” alisema Kanu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -