Thursday, December 3, 2020

SUAREZ- BARCA IMETOLEWA? TULIENI VITA BADO MBICHI

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

CATALONIA, Hispania

STRAIKA wa klabu ya Barcelona, Luis Suarez, amesema bado wana matumaini ya kutinga robo fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya, licha ya kichapo cha mbwa mwizi walichokipata kutoka kwa PSG wiki iliyopita.

Mabingwa hao watetezi wa La Liga walinyukwa mabao 4-0 na PSG kwenye mchezo wa kwanza wa hatua ya 16 bora uliopigwa nchini Ufaransa.

Kutokana na kichapo hicho, Barca wanakabiliwa na jukumu la kushinda mabao kuanzia 4-0 katika mchezo wa marudiano utakaopigwa katika dimba la Nou Camp Machi 8, lakini historia ya michuano hiyo inasema haijawahi kutokea timu iliyobamizwa mabao 4-0 katika mchezo wa kwanza wa hatua ya mtoano na kusonga mbele.

“Kama tunataka kujenga historia ndani ya klabu hii, ni lazima tugeuze haya matokeo. Sisi ni timu bora duniani, tunao uwezo wa kugeuza matokeo haya kwenye nyakati ngumu kama hizi,” alisema Suarez.

Barcelona imenyakua taji la Ulaya au Ligi ya Mabingwa mara tano na katika miaka tisa mfululizo ya hivi karibuni imeweza kutinga robo fainali.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -