Sunday, January 17, 2021

‘SUB’ YA OMOG YAWACHEFUA MASHABIKI SIMBA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA MAREGES NYAMAKA

LICHA ya Simba kuibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Ruvu Shooting katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, mashabiki wa timu hiyo juzi Jumapili walionekana kuchukizwa na kitendo cha kocha Joseph Omog kumtoa kiungo Mohamed Ibrahim.

Katika mchezo huo uliopigwa kwenye Uwanja wa Uhuru, jijini Dar es Salaam, bao la pekee lilifungwa na Ibrahim baada ya kupokea krosi ya beki Javier  Bokungu.

Licha ya kufunga bao hilo huku akionyesha kiwango maridadi, kocha  Omog aliamua kufanya mabadiliko ambapo alimtoa Ibrahim na kumwingiza mshambuliaji Juma Liuzio.

Kitendo cha kocha huyo kumtoa Ibrahim kilionekana kuwakera mashabiki wa timu hiyo ambao walisikika wakimpinga kwa hatua hiyo.

“Kocha umebugi sana, haiwezekani Mo amecheza vizuri si tu kwa sababu amefunga, lakini unaona ana kiu ya kufanya kitu na bado alikuwa mwiba  kwa mabeki wa timu pinzani  halafu unamtoaje nje mchezaji kama huyo,” alisikika mmoja wa mashabiki.

Mchezaji alionyesha ishara ya kutopendezwa na uamuzi wa kocha wake huyo kwani baada ya kutoka uwanjani aliketi moja kwa moja katika benchi badala ya kuwapa mikono wachezaji wenzake kama ilivyozoeleka.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -