Friday, October 23, 2020

SURE BOY: YANGA ILITUDHARAU

Must Read

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian...

NA ZAINAB IDDY

KIUNGO mshambuliaji wa Azam, Salum Abubakar ‘Sure Boy’, amesema Yanga walidharau uwezo wao kwenye michuano ya Kombe la Mapinduzi inayoendelea kwenye Uwanja wa Amaan visiwani Zanzibar.

Akizungumza na BINGWA jana kwa simu kutoka Zanzibar, Sure Boy,  alisema dharau zao ziliwaponza na kujikuta wakifungwa na wao mabao 4-0 katika mchezo wa makundi uliochezwa juzi usiku kwenye uwanja huo.

Sure Boy alisema Yanga waliwachukulia  kawaida wakiamini wangeweza kuibuka na ushindi kama  ilivyokuwa katika michezo ya awali dhidi ya Jamhuri ya Pemba ambao walifungwa mabao 6-0 na kisha bao 2-0 dhidi ya Zimamoto.

“Wamesahau kuwa sisi tunawajua na wote tunacheza soka la Tanzania Bara, tunashukuru Mungu kuondoka na ushindi, lakini walistahili tuwafunge zaidi ya bao zile ili kuwaonyesha Azam si timu ya mchezo mchezo pale inapotaka kufanya jambo lake,” alisema.

Kwa matokeo hayo Azam imefikisha pointi saba ikiongoza Kundi B ikifuatiwa na Yanga wenye pointi 6.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya kuwa na umri wa miaka...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian Mbappe na Neymar, kwenye mechi...

IBRA:Kifaa kipya Konde Gang aliyetembea kwa mguu kumwinda Harmonize

NA BRIGHITER MASAKI UKITAJA vijana wanaofanya vizuri katika mziki wa bongo fleva, huwezi kukosa kumtaja msanii chipukizi anayefahamika zaidi...

Jay-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas

-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas New York, Marekani HAKUNA shabiki wa Hip hop asiyelifahamu...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -