Tuesday, January 19, 2021

Telela aigomea Yanga mchana kweupe

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ZAINAB IDDY

HUKU ikidaiwa kuwa kocha mtarajiwa mpya wa Yanga, Mzambia George Lwandamina, amehoji ni wapi aliko aliyekuwa kiungo mkabaji wa timu hiyo, Salum Telela, mchezaji huyo ameliambia BINGWA kuwa hana mpango wa kurejea katika kikosi hicho chenye maskani yake Jangwani, jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na BINGWA, Telela alisema kwa sasa nguvu zake na akili yake yote ameielekeza katika elimu akichukua masomo ya usimamizi wa biashara.

“Hata kama ikitokea nikaambiwa nirudi Yanga, kutokana na mapendekezo ya huyo kocha mpya, sipo tayari kwani nimeamua kurudi darasani kwa kuwa ndio urithi wangu pekee utakaodumu kwenye maisha yangu, lakini soka ni ajira yenye mwisho.

“Lakini hata kama nitamaliza masomo bado akili yangu haipo tayari kuona narejea Yanga kwa hivi sasa, nitaangalia maisha mengine,” alisema Telela.

Telele aliyedumu na Yanga kwa takribani misimu minne, alitemwa katika kikosi cha Jangwani baada ya msimu uliopita wa Ligi Kuu Bara kumalizika.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -