Sunday, January 17, 2021

TP Mazembe yaifanyia umafia Simba

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

MWANDISHI WETU

KLABU ya TP Mazembe ya DR Congo, imeifanyia umafia Simba kwa beki mahiri asiyecheka na mtu awapo uwanjani, Kabaso Chongo, baada ya kumpa mkataba mpya fasta mara waliposikia mchezaji huyo yupo njiani kutua Msimbazi.

Habari kutoka ndani ya TP Mazembe, zinasema kuwa awali klabu hiyo ilikuwa haina papara na beki huyo, wakiamini ataendelea kuwa mali yao.

Mtoa habari wetu ameliambia BINGWA jana kuwa wakati viongozi wa TP Mazembe wakiendelea ‘kula bata’, walidokezwa kuwa Chongo tayari amefanya mazungumzo na Simba, ndipo waliposhtuka na kumpa mkataba mpya wa miaka miwili fasta.

Lakini kwa kuwa Simba walionekana kuhitaji beki wa kati kwa udi na uvumba wa kiwango cha juu, mmoja wa mameneja anayeshusha vifaa Msimbazi, amewatafutia mwingine moto wa kuotea mbali.

Beki huyo anakwenda kwa jina la Mukombozi Derrick anayekipiga katika kikosi cha Rukinzo FC ya Ligi Kuu Burundi.

“Awali Kabaso alishamaliza na na Simba, kilichokuwa kimebaki ilikuwa ni kuja huko Tanzania kusaini mkataba tu, lakini Mazembe waliposikia hilo, walimuita mezani haraka na kumpa mkataba mpya mnono.

“Kuona hivyo, meneja ambaye amekuwa akiwaletea Simba wachezaji wengi tu wanaofanya vizuri, amewatafutia beki mwingine kutoka klabu ya Rukinzo FC anayejulikana kwa jina la Derrick na tayari wameshaanza mazungunzo, naamini huyu ndiye atakayechukua nafasi ya Kabaso,” alisema mtoa habari wetu huyo.

Derrick ana nafasi kubwa ya kutua Simba kwani kutokana na kuwa na umri wa miaka 28, Wekundu wa Msimbazi hao wanaamini atawasaidia kwa muda mrefu zaidi.

Inafahamika kuwa Simba inasaka beki mzoefu wa kiwango cha Pascal Wawa, lakini mwenye umri kati ya miaka 26 hadi 29 ili kuiimarisha safu yao ya ulinzi.

Wawa na Erasto Nyoni waliokuwa wakicheza pamoja kama mabeki wa kati Simba, wanaonekana umri kuwatupa mkono hivyo kasi yao kuanza kupungua, huku Kennedy Juma akiendelea kuimarika, akipata uzoefu kutoka kwa ‘kaka’ zake hao.

Mbali ya beki, Simba inasaka mshambuliaji wa kati mzoefu na mwenye uchu wa mabao wa kusaidiana na Meddie Kagere na John Bocco.

Simba ambao ni mabingwa wa Ligi Kuu Bara, msimu ujao wanashiriki michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika, wakiwa wamepania kufika mbali baada ya msimu huu kuishia hatua ya awali.

Msimu uliopita, Simba ilifika hatua ya robo fainali ya michuano hiyo mikubwa kabisa kwa ngazi ya klabu barani Afrika.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -