Friday, October 23, 2020

TSHISHIMBI AELEZA MALENGO YAKE YANGA

Must Read

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian...

NA MWAMVITA MTANDA                |          


 

KIUNGO mkabaji wa Yanga, Papy Tshishimbi, ameweka wazi malengo yake katika Ligi Kuu Tanzania Bara msimu ujao na namna atakavyopambana ili kuhakikisha anaisaidia timu yake kunyakua ubingwa.

Kwa sasa kikosi cha Yanga kipo mkoani Morogoro, ambako kimeweka kambi ya maandalizi ya msimu mpya wa Ligi Kuu inayotarajiwa kutimua vumbi Septemba 22, mwaka huu.

Akizungumza na BINGWA jana, Tshishimbi alisema wadau wengi wanafikiri kikosi cha Yanga cha sasa hakina uwezo wa kunyakua ubingwa wa Ligi Kuu msimu ujao, lakini kwa upande wake amejipanga kikamilifu kuhakikisha timu inafanya vizuri.

“Napenda kuiona timu yangu inapata mafanikio, pia malengo yangu makubwa ni kuisaidia timu, hivyo natumaini tutafanya vizuri, maana sasa ni muda wa kazi tu, hatuna muda wa kupoteza,” alisema Tshishimbi.

Aidha, kiungo huyo raia wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo (DRC), alisisitiza kwamba, hakuna jambo ambalo litashindikana ikiwa wachezaji na viongozi watakuwa na malengo sawa ya kuisaidia timu, kwani kikubwa kinachohitajika ni ushirikiano.

Hata hivyo, hakusita kupongeza juhudi zinazofanywa na Kocha Mkuu wa kikosi hicho, Mwinyi Zahera, kwani zinasaidia kuiimarisha timu kabla ya kuanza kwa Ligi Kuu.

“Naweza kusema tumepata kocha ambaye anajitoa na kutusaidia, hasa kipindi hiki ambacho tunakabiliwa na kibarua kigumu katika mechi ya hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho ya Afrika dhidi Rayon Sport ya nchini Rwanda,” alisema Tshishimbi .

Katika mechi ya ufunguzi wa msimu mpya wa Ligi Kuu, Yanga itafungua dimba kwa kuvaana na Mtibwa Sugar Septemba 23, mwaka huu, kwenye Uwanja wa Jamhuri, Morogoro.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Fati aweka rekodi Barcelona

CATALUNYA, Hispania ANSU Fati ameweka rekodi ya mchezaji kinda wa kwanza kufunga mabao...

Lampard amshika mkono Silva

MANCHESTER, England KOCHA wa Chelsea, Frank Lampard, amesema atamtumia, Thiago Silva, katika mechi nyingi msimu huu licha ya kuwa na umri wa miaka...

Tuchel awatolea uvivu Mbappe, Neymar

PARIS, Ufaransa KOCHA wa PSG, Thomas Tuchel, amechukizwa na kiwango kibovu walichoonyesha mastaa wa timu hiyo, Kylian Mbappe na Neymar, kwenye mechi...

IBRA:Kifaa kipya Konde Gang aliyetembea kwa mguu kumwinda Harmonize

NA BRIGHITER MASAKI UKITAJA vijana wanaofanya vizuri katika mziki wa bongo fleva, huwezi kukosa kumtaja msanii chipukizi anayefahamika zaidi...

Jay-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas

-Z: Mama aliingilia bifu langu na Nas New York, Marekani HAKUNA shabiki wa Hip hop asiyelifahamu...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -