Saturday, January 16, 2021

TUKUTANE AGOST1 23 WACHEZAJI SIMBA WAWEKWA KITIMOTO ZENJI

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ZAINAB IDDY

ZIKIWA zimebaki siku chache kupigwa kwa pambano la watani wa jadi Simba na Yanga, wachezaji wa timu ya Simba juzi jioni waliwekwa kitimoto na mabosi zao.

Simba na Yanga zitakutana Agosti 23, mwaka huu katika mchezo wa Ngao ya Jamii unaoashiria ufunguzi wa Ligi Kuu Tanzania Bara msimu wa 2017/18, utakaopigwa kwenye Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.

Taarifa ambazo BINGWA limezipata kutoka ndani ya kambi ya Simba iliyopo Unguja, Zanzibar, zinasema kuwa licha ya benchi la ufundi kuongeza dozi ya mazoezi, pia wamelazimika kukaa na wachezaji na kuzungumza nao pamoja na viongozi waliopo visiwani humo.

“Kwa sasa tunafanya mazoezi asubuhi na joini, lakini jana (juzi) baada ya chakula cha usiku tuliitwa wachezaji wote na kukaa na benchi la ufundi na viongozi waliokuwepo kwa takribani saa mbili kuzungumzia mechi iliyopo mbele yetu.

“Kikubwa tulitakiwa kutambua namna mechi hiyo ilivyo na presha kwa mashabiki, hivyo ili kuwafurahisha ni lazima tuifunge Yanga kwa idadi kubwa ya mabao na kuchukua kombe,” alisema mmoja wa wachezaji.

Chanzo hicho kiliongeza kuwa, mbali na kupewa majukumu hayo pia walitakiwa kuwa makini na kuongeza juhudi vinginevyo wanaweza kupoteza mechi dhidi ya Yanga.

“Tumeambiwa kuwa mpira hauwezi kuingia golini wenyewe, hivyo kila mmoja anatakiwa kujituma kwa nafasi yake ili kuhakikisha timu inapata matokeo, kwani baadhi ya viongozi wameahidi zawadi kwa wachezaji watakaoonyesha kiwango bora uwanjani,” alieleza.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -