Saturday, November 28, 2020

WATAKAOINGIA TAIFA LEO KUPIMWA KILEVI

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

NA TUNU NASSOR

MASHABIKI wote watakaoingia Uwanja wa Taifa leo kushuhudia mtanange wa watani wa jadi Simba na Yanga, watalazimika kupimwa kama wametumia kilevi (pombe) kwa lengo la kudhibiti fujo ndani ya uwanja.

Hayo yamesemwa na Jeshi la Polisi nchini kupitia kamanda wa jeshi hilo Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Kamishna Simon Sirro ambaye ameweka wazi kuwa kitakuwapo kifaa maalumu cha kupima kilevi milango yote ya kuingilia.

Akizungumza jana jijini Dar es Salaam, Kamanda Sirro, alisema jeshi hilo halitaruhusu mtu yeyote aliyetumia kilevi kuingia uwanjani lengo likiwa ni kuepusha vurugu zisizokuwa za lazima.

Alisema pia kutakuwa na askari polisi waliovaa kiraia wakiwa na kamera na vinasa sauti ili kubaini mbinu zozote za uvunjifu wa amani na kwamba, atakayenaswa akijaribu kuleta fujo cha moto atakiona.

“Hairuhusiwi kuingia na maji wala silaha uwanjani kwa kuwa wengi huweka viroba katika chupa na kudai maji, maji yatauzwa ndani.

“Mechi iliyopita jeshi hili lilidhalilishwa sana kwa mashabiki kung’oa viti mbele ya vyombo vya dola, lakini katika mechi ya kesho (leo) sitakubali na nina usongo na watakaothubutu kufanya vurugu,” alisema Sirro.

Alisema wamefunga kamera za CCTV nyingi nje na ndani ya uwanja zitakazowabaini watakaoanzisha vurugu na uhalifu uwanjani hapo, ambapo amewatahadharisha wenye tabia za kuanzisha vurugu kutothubutu kufanya hivyo kwani wataumbuka.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -