Tuesday, January 19, 2021

WEMA: JAMANI NIMEDHALILISHWA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA MWANDISHI WETU,

WATU watano wakiwemo wasanii wanne walioongozwa na staa wa filamu za Tanzania, Wema Sepetu, jana walihojiwa katika Kituo cha Polisi cha Kati, Dar es Salaam kwa tuhuma za kujihusisha na dawa za kulevya.

Mbali na Wema, wasanii wengine waliofika kuhojiwa ni pamoja na Khalid Mohamed ‘TID’, Hamidu Chambuso ‘Dogo Hamidu’, Babuu wa Kitaa na mtu mmoja asiyefahamika.

Hatua hiyo imekuja kufuatia Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda,  juzi kutaja majina ya wasanii saba akiwataka kufika katika kituo hicho kutoa maelezo.

Muda mfupi baada ya kufika kituoni hapo, Wema aliwapa taarifa mashabiki wake kupitia huduma yake ya habari inayoitwa ‘Wema Sepetu Mobile Application’ na kusema:

“Hey Guys, nimeshafika eneo la tukio sema waandishi wa habari ni wengi mno… And Guess wat, wooote wananisubiria mimi…. Haiyaaa Dah kwakweli hii ni kudhalilishana…. Will keep you posted. Nitaendelea kuwafahamisha,” aliandika Wema.

Katika hatua nyingine Mkuu huyo wa mkoa amemtaka msanii wa Bongo Fleva, Vanessa Mdee, video vixen maarufu Bongo, Tunda na watu wengine wanne kufika kituoni hapo Jumatatu ya wiki ijayo kutoa maelezo baada ya kutuhumiwa kujihusisha na dawa za kulevya.

“Jumatatu wanaopaswa kuwepo ni Omari Sanga, Kashozi, Amani, Halidali Katwila, Tunda hawa wote nawahitaji Jumatatu hapa Central (Kituo cha Kati) akiweno dada yangu kipenzi, Vanessa  sisi  tunaanza na hawa wanaotumia itatusaidia,” alisema Makonda.

Wasanii ambao hawakufika kituoni hapo ni Rashid Makwilo ‘Chid Benz’, Mr Blue, Rachel, Tito na Sniper ambapo mkuu wa mkoa ameliagiza Jeshi la Polisi kuwakamata na kuwaweka ndani mpaka siku ya Jumatatu.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -