Saturday, November 28, 2020

WENGER ASEMA OZIL NA SANCHEZ HAWAKO SOKONI

Must Read

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali...

LONDON, England


KOCHA wa Arsenal, Arsene Wenger, amesema Mesut Ozil na Alexis Sanchez hawauzwi, hata kama hawatakubali kuongeza mkataba.

Nyota hao wa Gunners kwa pamoja wamefunga mabao 21, huku wakiwa wamebakiza miezi 18 kwenye mikataba yao na Wenger ana matumaini ya kuwabakiza hadi baada ya mikataba yao kumalizika mwaka 2018.

Wakati kocha huyo wa Arsenal akizungumza na waandishi wa habari kuhusiana na mchezo wao wa kesho dhidi ya Stoke City, aliwatuliza mashabiki wa klabu hiyo kwamba hawana mpango wa kuwapoteza wachezaji hao.

“Hata iweje watabaki kumaliza miezi yao 18 na zaidi,” alisema Wenger.

Wenger hajakanusha kutakiwa kwa Sanchez na klabu za China, lakini alisema: “Kwanini uende China wakati huu ambao bado unacheza England?”

“Ila mara zote mmekuwa mkiuliza kitu kimoja, ila hilo haliongezi kasi ya makubaliano ya mkataba.

“Mnapaswa kuheshimu utaratibu, kuna wakati unakuwa na kasi, mara nyingine taratibu na mkiona makubaliano yanachelewa mnauliza katika kila mkutano wa waandishi.”

Alipoulizwa kama mazungumzo hayo yanayoendelea yanaweza kuiathiri Arsenal kwenye chumba cha kubadilishia na kusema kwamba, Ozil na Sanchez wanatimiza majukumu yao.

“Hii ni kazi yetu, miezi 18 ni muda mrefu sana na siamini kwamba hilo ni tatizo.”

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...

Sarpong ‘aua’ shabiki Simba

Na MWANDISHI WETU, MWANZA BAO la dakika ya 29 lililofungwa na Michael Sarpong wa Yanga juzi, limesababisha kifo cha...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -