Monday, January 18, 2021

WINGA YANGA ALMANUSURA AMVUNJE MGONGO ROSTAND

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA SALMA MPELI

SHUTI la winga wa Yanga, Emmanuel Martin, almanusura limvunje mgongo kipa wa timu hiyo, Youthe Rostand,  katika mazoezi yaliyofanyika jana kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam.

Wachezaji wa timu hiyo walianza mazoezi ya viungo kabla ya kocha mkuu George Lwandamina kugawa vikosi viwili kwa ajili ya kucheza mechi.

Wakati mazoezi hayo yakiendelea, Martin aliambaa na mpira hadi karibu na eneo la hatari na kumchungulia vizuri Rostand, huku akimdanganya kama anatoa pasi lakini aliamua kupiga shuti kali, kipa huyo bila kutegemea alijirusha kwa lengo la kuokoa na kuangukia mgongo.

Hata hivyo, Rostand alishindwa kuamka kwa takribani dakika tatu akipatiwa matibabu kutokana na kupata maumivu makali.

Vikosi vilipangwa hivi; Rostand, Juma Abdul, Gadiel Michael, Andrew Vicent ‘Dante’,  Kelvin Yondani, Thaban Kamusoko, Rafael Daud, Papy Tshishimbi, Donald Ngoma, Ibrahim Ajib na Obrey Chirwa.

Ramadhan Kabwili; Hassan Ramadhan, Fiston Kayembe, Mwinyi Haji, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, Pius Buswita, Maka Edward, Said Juma Makapu, Geofrey Mwashiuya, Juma Mahadhi na Matheo Antony.

Yanga inatarajiwa kushuka dimbani kesho kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam kucheza na Ndanda katika mechi ya  Ligi Kuu Bara.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -