Monday, January 18, 2021

YANGA KUWAKABILI WACOMORO KWA TAHADHARI KUBWA

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA SAADA SALIM

BENCHI la ufundi la Yanga limesema  timu hiyo inasafiri kwenda Comoro ikiwa na tahadhari kubwa ya kutowadharau wapinzani wao Ngaya FC.

Yanga inasafiri leo kuelekea Comoro kwa ajili ya mchezo wao huo utakaochezwa kesho (Jumapili) Uwanja wa Moroni nchini humo.

Akizungumza na BINGWA jijini jana, Kocha Msaidizi wa Yanga, Juma Mwambusi, alisema wamejizatiti kuhakikisha wanapambana kwa nguvu ili kuibuka na ushindi na kamwe hawawezi kuwadharau wapinzani wao hao.

Alisema rekodi walizonazo zinaonyesha  wapinzani wao hao wamefanikiwa kutwaa vikombe vitatu katika kipindi kifupi kilichopita ambazo ni  Kombe la Ngazija, Super Cup na Champion Ship.

“Hatujawahi kupata mikanda yao ya video (CD) kwa ajili ya kuwaangalia, kwa hiyo hatujajua mifumo wanayotumia lakini tunaenda na historia yao kwamba wamefanya vizuri kwa msimu uliopita na kushinda vikombe vinne huko kwao,” alisema.

Mwambusi alisema kulingana na historia hiyo waliyopewa juu ya wapinzani wao, wameshtuka na kuhakikisha wako kamili na kuhitaji ushindi mkubwa katika mchezo huo.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -