Thursday, October 29, 2020

Yanga: Ruvu Shooting watapigwa tu!

Must Read

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya...

HUSSEIN OMAR NA ZAINAB IDDY

YANGA wanatarajiwa kusaka pointi tatu kwa Ruvu Shooting katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara utakaochezwa leo kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam.

Akizungumzia mchezo huo, kocha mkuu wa timu hiyo, Hans van der Pluijm, anayetarajiwa kumpisha George  Lwandamina ambaye atakuwa uwanjani baada ya kuwasili juzi usiku, alisema hawana presha yoyote.

Mchezo huo uliopangwa kufanyika jana, ulisogezwa mbele na Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), baada ya Ruvu Shooting kuomba kutokana na uchovu wa safari kutoka Bukoba ambako walikwenda kucheza na wenyeji Kagera Sugar, lakini Pluijm alisema kipigo kiko palepale.

Hata hivyo, Pluijm alisema mchezo huo ni muhimu kwao kushinda ili waweze kujiweka katika mazingira mazuri ya kutetea ubingwa wao.

Alisema wachezaji wake wataingia uwanjani wakiwa na nguvu mpya baada ya kuwapa nafasi ya kupumzika siku chache kabla ya mchezo huo.

“Ninahakika kesho (leo) lazima tuwafunge Ruvu Shooting kwa idadi kubwa ya mabao, kwani kusogezwa mbele  mchezo huu kumetoa nafasi kwa wachezaji wangu kupumzika na  kufanya marekebisho idara zenye upungufu,” alisema Pluijm.

Yanga wataingia uwanjani wakitoka kuifunga Tanzania Prisons bao 1-0 katika mchezo wa ligi hiyo, uliochezwa Jumapili iliyopita kwenye Uwanja wa Sokoine jijini Mbeya.

Ruvu Shooting ambao wataingia uwanjani wakiwa na kumbukumbu ya kufungwa mabao 3-1 na Kagera Sugar katika mchezo wao wa mwisho uliochezwa Jumapili iliyopita kwenye Uwanja wa Kaitaba mjini Bukoba, hawatakubali kuendelea kugawa pointi.

Ofisa Habari wa Ruvu Shooting, Massau Bwire, alisema kikosi chao kipo fiti ingawa mchezo huo utakuwa mgumu kwa kuwa watakuwa ugenini.

“Hatupo tayari kuona Yanga wanachukua pointi tatu mbele yetu, tutajitahidi ili kuwadhihirishia tuna kikosi bora chenye ushindani,” alisema Bwire.

Bwire aliishukuru TFF kwa kulikubali ombi lao la kusogeza mbele siku moja mchezo huo kutokana na uchovu wa safari wa wachezaji wao.

“Tulikuwa na hali mbaya, hatukupata mapumziko tumetumia muda mwingi kusafiri kwa kutumia basi wachezaji walikuwa wamechoka, hivyo kama tungecheza jana tungekwenda kugawa pointi na si kushindana,” alisema.

Yanga wakishinda watamaliza mzunguko wa kwanza wa ligi hiyo kwa kufikisha pointi 33 na kuendelea kushika nafasi ya pili nyuma ya Simba.

Kwa upande wao Ruvu Shooting wakishinda mchezo huo, watapanda hadi nafasi ya tano kutoka ya saba kwa kuwa watakuwa na pointi 22.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Hamilton avunja rekodi Ureno

LISBON, Ureno STAA wa mbio za magari Lewis Hamilton, amevunja rekodi ya Valtteri...

Ronaldinho naye ana Corona

RIO, Brazil MKONGWE wa Brazil, Ronaldinho, amethibitishwa ana virusi vya corona. Ronaldinho aliandika ujumbe kupitia ukurasa wake wa...

Sterling amlilia kinda wao Man City

MANCHESTER, England WINGA wa Manchester City, Raheem Sterling, ameandika ujumbe wa majonzi baada ya kinda wa zamani wa timu...

Afua Suleiman afunguka ‘Utalijua Jiji’ ilivyompa ustaa mjini

NA JEREMIA ERNEST JINA alilopewa na wazazi wake ni Afua Suleiman na hata alipojitupa kwenye ulimwengu wa muziki wa...

Keche: Kundi maarufu Ghana linalowatamani Diamond, Kiba, Harmonize

JIACHIE na Staa Wako, wiki hii tumetua mpaka Accra, Ghana kwa kundi maarufu la muziki nchini humo, Keche linofanya vizuri na ngoma...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -