Friday, December 4, 2020

YANGA YAIRAHISISHIA KAZI SIMBA

Must Read

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika...

NA ZAITUNI KIBWANA

SIKU chache baada ya Yanga kusema kuwa hawana nafasi ya kumsajili kiungo wa Simba, Jonas Mkude, kazi imekuwa rahisi kwa Simba, baada ya nahodha huyo kuapa kutoondoka kwenye kikosi hicho.

Mkude, mwenye uwezo wa kumiliki mpira na kufanya kazi ya kuwalinda mabeki wake, huku pia akifanya kazi ya kupanga mashambulizi, mkataba wake unamalizika mwisho wa msimu huu.

Akizungumza na BINGWA, Mkude alimewatoa wasiwasi mashabiki wa Simba na kusema kuwa, hawezi kwenda popote pale zaidi ya kubaki kwenye kikosi hicho cha Msimbazi.

“Siwezi kuondoka Simba, mashabiki wala wasiwe na wasiwasi, kwani siendi popote pale zaidi ya kubaki Msimbazi,” alisema.

Mkude, ambaye huwa anatumika kama sentahafu wakati mwingine kwenye kikosi hicho cha Joseph Omog, alisema kuwa tayari ameanza mazungumzo na mabosi wake wa Simba ili kuongeza mkataba mpya.

“Nimeanza mazungumzo, ikiwemo kurekebishiwa baadhi ya vipengele kwenye mkataba wangu hivyo nina imani hatuwezi kushindwana na nitasaini mkataba tu.

“Nitasaini tu, ila kwa makubaliano ambayo tutakubaliana sina shaka kabisa na hilo,” alisema.

Mkude na nyota wengine kama kiungo Said Ndemla na straika Ibrahim Ajib, watamaliza mikataba kati ya Desemba, mwaka huu na Juni, mwakani.

Ukiacha nyota hao, nyota wengine ambao wako mwaka wa mwisho wa mikataba yao ni kipa Vincent Angban, beki Jjuuko Murushid na kiungo Mwinyi Kazimoto.

Simba, ambao ndio vinara wa Ligi Kuu Tanzania Bara, tayari imeanza kufanya mazungumzo na nyota hao kwa ajili ya kuwaongezea mkataba mipya.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki...

BEN POL AJA NA HIYO NDIO MBAYA

Na Mwandishi Wetu MSANII nguli wa muziki wa R&B na Bongo Fleva Benham Paul 'Ben Pol' ameshukuru mashabiki kwa...

ZILE NI SALAM TU

NA MWANDISHI WETU KIPIGO cha mabao 7-0 walichokitoa Simba juzi kwa Coastal Union katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania...

DEWJI: CHAMA NI SIMBA HADI 2022

Kiungo huyo raia wa Zambia, aliyetoa mchangomkubwakwaSimbakufikisharobo fainaliyaLigiyaMabingwaAfrikamsimuwa 2018/19, ikiwamo kutwaa ubingwa wa LigiKuuTanzaniaBarakwa misimumitatu mfululizo, awali ilidaiwa alikuwa yupo katika hatuayamwishoyakujiunganaYanga.

Sven aruka kihunzi

NA ASHA KIGUNDULA KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, ameruka kihunzi na kuwaachia msala nyota wake, Clatous Chama na...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -