Saturday, January 16, 2021

YANGA YATUA SONGEA NA DOZI MKONONI

Must Read

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi...

NA ONESMO KAPINGA

YANGA wametua mkoani Ruvuma kucheza na wenyeji Majimaji, wakiwa na dozi mkononi katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara, utakaochezwa kesho kwenye Uwanja wa Majimaji, mjini Songea.

Kikosi cha Yanga kilikuwa kimeweka kambi ya siku tatu mjini Njombe katika Hoteli ya Day To Day, kiliondoka jana kwenda mkoani humo kikiwa na matumaini ya kuibuka na ushindi mnono dhidi ya Majimaji.

Yanga, ambao ni mabingwa watetezi wa ligi hiyo, wataingia uwanjani wakiwa na kumbukumbu ya ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Njombe Mji, walioupata katika mchezo uliochezwa Jumapili iliyopita kwenye Uwanja wa Sabasaba.

Ushindi huo unaonekana kuipa jeuri Yanga, lakini pia mazoezi ya nguvu waliyofanya wakiwa Njombe kabla ya kwenda kuwavaa wapinzani wao, Majimaji.

Akizungumza na BINGWA, Kocha msaidizi wa timu hiyo, Shadrack Nsajigwa, alisema ushindi dhidi ya Njombe Mji ulikuwa ni mwanzo wa maandalizi mengine ya kuiua Majimaji.

Nsajigwa alisema malengo yao ni kuhakikisha wanaondoka na pointi tatu nyingine, kwani wamefanya maboresha katika kikosi chao kutokana na upungufu uliojitokeza mchezo uliopita.

Yanga walionekana kuanza msimu mpya vibaya, baada ya kufungwa kwa changamoto ya mikwaju ya penalti 5-4, katika mchezo wa Ngao ya Jamii, baada ya kutoka sare ya kutofungana ndani ya dakika 90 kwenye Uwanja wa Taifa, jijini Dar es Salaam.

Baadaye walitoka sare ya kufungana bao 1-1 na Lipuli, katika mchezo wa ufunguzi wa Ligi Kuu Bara, uliochezwa kwenye Uwanja wa Uhuru, kabla ya kusahihisha makosa yao na kuibuka na ushindi  katika mchezo uliofuata dhidi ya Njombe Mji.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Usiyoyajua sare ya Leicester, United

NI katika mechi ya Ligi Kuu ya England iliyomalizika kwa sare ya mabaon 2-2.-Man United wamemiliki mpira...

Eti Zidane anapangiwa kikosi!

IMEFICHUKA kuwa wachezaji waandamizi wa Real Madrid walikaa kikao na Zinedine Zidane kumwambia wachezaji anaopaswa kuwapanga na ndiyo maana timu hiyo imeshinda...

DIDA ASAINI IHEFU FC

Golikipa wa zamani wa Yanga na Simba, Deogratius Munishi ‘Dida’ amejiunga na Timu ya Ihefu inayoshiliki Ligi Kuu Tanzania Bara katika kipindi...

JDart Nation wapanga kutawala Africa

CHRISTOPHER MSEKENA MWANAMUZIKI na bosi wa JDart Nation, JDart, amesema miongoni mwa mipango yake kwa mwaka 2021 ni kuhakikisha...

HUJUMA NZITO YANGA

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga upo katika harakati za kuhamishia mechi zao zilizobaki za Ligi Kuu Tanzania Bara...
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -