Friday, September 25, 2020

Zanzibar yaanza kwa sare Chalenji

Must Read

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi...

NA MWANDISHI WETU

TIMU ya Zanzibar, Zanzibar Heroes, imebanwa baada ya kutoka sare ya bao 1-1 na Sudan katika mchezo wa Kundi B wa michuano ya Kombe la Chalenji uliochezwa jana, kwenye Uwanja wa KCCA, jijini Kampala, Uganda.

Michuano hiyo iliyoandaliwa na Baraza la Vyama vya Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA), ilianza juzi.

Katika mchezo huo wa jana, timu ya Zanzibar Heroes walikuwa wa kwanza kupata bao dakika ya 54, lililofungwa na Makame Hamisi Mussa aliyetokea benchi kuchukua nafasi ya Awesu Awesu.

Zanzibar Heroes iliyoonesha kucheza soka nzuri, ilishindwa kulinda bao hilo, baada ya Sudan kusawazisha dakika ya 89 kupitia kwa Montasir Othmani kwa shuti kali.

Hata hivyo, Zanzibar Heroes walijikuta wacheza pungufu uwanjani baada ya Ahamada Ibrahim kuoneshwa kadi nyekundi iliyotokana na kadi mbili za njano.

Baada ya mchezo huo, Zanzibar Heroes wanajiandaa kucheza na Tanzania Bara ‘Kilimanjaro Stars’ kesho jijini Kampala.

- Advertisement -

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisement -

Latest News

Azam FC yakiri Mbeya City kiboko

NA WINFRIDA MTOI LICHA ya kuchukua alama tatu kwa Mbeya City, uongozi wa Azam...

Niyonzima ala kiapo mechi za ugenini

NA ZAINAB IDDY NAHODHA msaidizi wa Yanga, Haruna Niyonzima, amesema kuwa mipango ya timu yao ni kuwa na mwendelezo...

Yanga achana nao

NA WINFRIDA MTOI UONGOZI wa Yanga umekuja na mkakati maalum wa kuhakikisha wanakusanya pointi tatu kila mchezo, wakianzia mechi...

CHAMA GUMZO KILA KONA

NA WINFRIDA MTOI KIWANGO kilichoonyeshwa na kiungo wa Simba, Clatous Chama katika mchezo wa juzi wa Ligi Kuu Tanzania...

United ‘kimeo’ yamtoa povu Evra

MANCHESTER, EnglandBEKI wa zamani wa Manchester United, Patrice Evra, amekerwa na namna mambo yanayoendelea katika klabu hiyo, hasa ishu za usajili.
- Advertisement -

More Articles Like This

- Advertisement -